Giorgi Gakharia
Appearance
Giorgi Gakharia | |||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
11 Disamba 2020 - 29 Disamba 2020
8 Satumba 2019 - 18 ga Faburairu, 2021 ← Mamuka Bakhtadze (en) - Irakli Garibashvili (en) →
17 ga Yuli, 2018 - 8 Satumba 2019 ← Dimitri Kumsishvili (en) - Tea Tsulukiani (en) →
13 Nuwamba, 2017 - 8 Satumba 2019 ← Giorgi Mghebrishvili (en) - Vakhtang Gomelauri (en) →
27 Nuwamba, 2016 - 13 Nuwamba, 2017 | |||||||||||
Rayuwa | |||||||||||
Haihuwa | Tbilisi (en) , 19 ga Maris, 1975 (49 shekaru) | ||||||||||
ƙasa | Georgia | ||||||||||
Karatu | |||||||||||
Makaranta | Tbilisi State University (en) | ||||||||||
Sana'a | |||||||||||
Sana'a | ɗan siyasa | ||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||
Employers | Moscow State University (en) | ||||||||||
Imani | |||||||||||
Jam'iyar siyasa |
Georgian Dream (en) For Georgia (en) | ||||||||||
Giorgi Gakharia (ɗan Georgia: გიორგი გახარია; An haife shi 19 Maris, 1975) ɗan siyasan Georgia ne. Shi Firayim Minista ne daga 8 Satumba 2019 zuwa 18 Fabrairu 2021.
Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.