Eduardo Mingas
Appearance
Eduardo Mingas | |||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||
Haihuwa | Luanda, 29 ga Janairu, 1979 (45 shekaru) | ||||||||||||||||||||||
ƙasa | Angola | ||||||||||||||||||||||
Karatu | |||||||||||||||||||||||
Harsuna | Portuguese language | ||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||
Sana'a | basketball player (en) | ||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||
Mahalarcin
| |||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | power forward (en) | ||||||||||||||||||||||
Nauyi | 100 kg | ||||||||||||||||||||||
Tsayi | 201 cm |
Eduardo Fernando Mingas (An haife shi ranar 29 ga watan Janairun 1979) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne na ƙasar Angola wanda a halin yanzu yake bugawa Interclube na Gasar Kwando ta Angolan. Yana kuma taka leda a ƙungiyar ƙwallon kwando ta ƙasar Angola. Yana tsaye a 1.98 m (6 ft 6 in), Mingas da farko yana taka rawar gaban gaba.
Sana'ar sana'a
[gyara sashe | gyara masomin]A ranar 21 ga watan Oktoban 2021, yana da shekaru 42, Mingas ya rattaɓa hannu tare da Interclube don zama na uku.[1]
Ayyukan ƙasa da ƙasa
[gyara sashe | gyara masomin]Mingas ya wakilci Angola a gasar cin kofin duniya ta shekarar 2002, da wasannin bazara na shekarar 2004 da kuma gasar cin kofin duniya ta shekarar 2006.[2]