[go: up one dir, main page]

Jump to content

Andros Townsend

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Andros Townsend
Rayuwa
Cikakken suna Andros Darryl Townsend
Haihuwa Leytonstone (en) Fassara, 16 ga Yuli, 1991 (33 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Makaranta South Chingford Foundation School (en) Fassara
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  England national under-16 association football team (en) Fassara2006-200730
  England national under-17 association football team (en) Fassara2007-200862
Tottenham Hotspur F.C. (en) Fassara2009-2016503
Leyton Orient F.C. (en) Fassara2009-2009222
Yeovil Town F.C. (en) Fassara2009-2009101
  England national under-19 association football team (en) Fassara2009-201060
Ipswich Town F.C. (en) Fassara2010-2010131
Milton Keynes Dons F.C. (en) Fassara2010-201092
Millwall F.C. (en) Fassara2011-2011112
Watford F.C. (en) Fassara2011-201130
  England national under-21 association football team (en) Fassara2012-201330
Birmingham City F.C. (en) Fassara2012-2012150
Leeds United F.C.2012-201261
  Queens Park Rangers F.C. (en) Fassara2013-2013122
  England men's national association football team (en) Fassara2013-
  Newcastle United F.C. (en) Fassara2016-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Lamban wasa 10
Nauyi 77 kg
Tsayi 181 cm
IMDb nm7177314
Andros
Andros
Andros Townsend
Andros Townsend
Andros Townsend

Andros Darryl Townsend (an haife shi 16 ga Yuli 1991) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Ingila wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan dama don ƙungiyar Premier League Luton Town.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.