Amelia
Appearance
Fasaha, nishaɗi, da kafofin watsa labarai
[gyara sashe | gyara masomin]- <i id="mwDQ">Amélia</i> (fim), wani fim ɗin Brazil na 2000 wanda Ana Carolina ya ba da umarni
- <i id="mwEA">Amelia</i> (fim), wani fim na 2009 wanda ya danganci rayuwar Amelia Earhart
Adabi
[gyara sashe | gyara masomin]- Amelia (mujalla), mujallar mata ta Sweden
- <i id="mwGA">Amelia</i> (labari), wani labari mai ji na 1751 na Henry Fielding
- Amelia Bedelia, jerin littattafan yara na Amurka
- Amelia Jane, jerin littattafan Enid Blyton
- Dokokin Amelia! , jerin littattafan zane-zanen yara na Amurka
Waƙoƙi
[gyara sashe | gyara masomin]- <i id="mwJQ">Amelia</i> (opera), waƙar Daron Hagen; libertto na Gardner McFall; labarin Stephen Wasworth
- "Amelia" (waƙar), waƙar da Joni Mitchell ya yi akan kundi na 1976 Hejira
- "Amelia", waƙa ta The Mission, daga kundin da aka sassaƙa a cikin Sand
- "Amelia", waƙar Cocteau Twins akan kunɗinsu na 1984 Treasure
- "Amelia", waƙa ta Prism akan albam ɗin su na 1977 Prism
- "Amelia", waƙar 1972 ta Wayne Cochran da The CC Riders
Mutane
[gyara sashe | gyara masomin]- ToAmelia (sunan da aka bayar), gami da mutane masu suna
- Marco Amelia (an haife shi a shekara ta 1982) shi ne mai tsaron ragar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Italiya
- Gimbiya Amelia (rashin fahimta)
Amurka
[gyara sashe | gyara masomin]- Amelia, Louisiana, wurin da aka ƙidayar a St. Mary Parish, Louisiana
- Amelia, Nebraska, al'ummar da ba ta da haɗin gwiwa a cikin gundumar Holt, Nebraska
- Amelia, Ohio, ƙauye a cikin Clermont County, Ohio
- Amelia, Washington
- Amelia, West Virginia
- Amelia City, Florida, wani gari ne a gundumar Nassau, Florida
- Amelia County, Virginia
- Amelia Courthouse, Virginia, ƙauye a gundumar Amelia kusa da Richmond
- Tsibirin Amelia, kuducin tsibiran Teku, kusa da Florida
A wasu wurare
[gyara sashe | gyara masomin]- Amelia, Umbria, wani gari a Italiya
- Amelia Cove, tsohuwar ƙauye a Newfoundland da Labrador, Kanada
Jiragen ruwa
[gyara sashe | gyara masomin]- Amelia (jirgi)
- HMS <i id="mwXw">Amelia</i>, jiragen ruwa na Royal Navy
Sauran amfani
[gyara sashe | gyara masomin]- Amelia (rashin haihuwa)
- Amelia (fuska)
- Guguwar Tropical Amelia (disambiguation)
- Amelia (kamfani) , kamfanin fasahar intanet
- Amelia (kamfanin jirgin sama), kamfanin jirgin sama na Faransa
Dubi kuma
[gyara sashe | gyara masomin]- Aemilia (disambiguation)
- Amélie (rashin fahimta)
This disambiguation page lists articles associated with the same title. If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |